๑۩۞۩๑[♥๑۩۞۩๑(¯`•♥NHK32CD♥•´¯)๑۩۞۩๑[♥๑۩۞۩๑
Các bạn hãy tham gia Diễn dàn mới
๑۩۞۩๑[♥️๑۩۞۩๑ (¯`•♥️NHK32CD♥️•´¯) ๑۩۞۩๑[♥️๑۩۞۩๑
Các bạn hãy tham gia Diễn dàn mới
๑۩۞۩๑[♥️๑۩۞۩๑ (¯`•♥️NHK32CD♥️•´¯) ๑۩۞۩๑[♥️๑۩۞۩๑
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

CHÀO MỪNG CÁC BẠN ĐẾN VỚI DIỄN ĐÀN CÔNG NGHỆ SAU THU HOẠCH K32 ĐH ĐÀ LẠT

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search
ÂM NHẠC
Poll

HƯỚNG DẪN CHO NGƯỜI MỚI THAM GIA

Go down 
Tác giảThông điệp
Admin
Quản trị viên
Quản trị viên
Admin

Nhiệt huyết : 10902
Danh tiếng : 4
Trạng thái : Thất tình
Cung Hoàng Đạo : Ngọ

HƯỚNG DẪN CHO NGƯỜI MỚI THAM GIA Empty
Bài gửiTiêu đề: HƯỚNG DẪN CHO NGƯỜI MỚI THAM GIA   HƯỚNG DẪN CHO NGƯỜI MỚI THAM GIA I_icon_minitimeFri 27 Aug 2010, 4:47 pm

1. Đăng ký :
Bạn sẽ đăng ký bằng cách nhấn vào nút "Đăng ký" ở góc trên bên phải của Diễn đàn, sau khi đồng ý với các quy định của diễn đàn, bạn chỉ cần điền vào tên truy cập, mật khẩuđịa chỉ e-mail của mình. Yêu cầu bạn điền địa chỉ e-mail thật, nếu bạn không muốn cho người khác biết e-mail của mình, bạn có thể sử dụng phần Tùy chọn bên dưới. Đăng nhập email để kích hoạt tài khoản.

2. Avatar :
Bạn có quyền không chọn biểu tượng, chọn biểu tượng có sẵn hoặc biểu tượng riêng của mình. Để thay đổi biểu tượng, bạn vào phần Hồ sơ -> Ảnh đại diện.

3. Gửi bài / Trả lời :
Để gửi một bài viết, bạn nhấn vào nút "New topic" có trong mỗi forum hoặc khi đang xem bài viết khác. Để trả lời, bạn bấm vào nút "Add Reply". Bạn phải tuân theo các quy định về gửi bài của forum.

4. Trích dẫn :
Để trả lời kèm theo trích dẫn 1 câu nói của người trước đó, bạn bấm nào nút "Quote" phía trên bài viết của người đó, xóa đi những câu không cần thiết và viết câu trả lời của mình dưới phần quote.

5. Sửa đổi :
Bạn có thể sửa đổi bài viết của mình bằng cách bấm vào nút "Edit" ngay trên bài viết của mình.

6. Tìm kiếm :
Để tránh gửi các bài viết có nội dung tương tự nhau, bạn nên sử dụng tính năng tìm kiếm bằng cách nhấn vào nút "Tìm kiếm"

7. Tin nhắn :
Khi đang xem một bài viết, bạn muốn gửi tin nhắn cho người viết bạn, hãy nhấn vào nút "PM" ngay dưới bài viết của người đó. Bạn cũng có thể gửi tin nhắn bằng cách vào phần Profile->Visitor message.

8. Thoát (Log Out) :
Bạn nên nhấn vào nút "Thoát user" khi không sử dụng diễn đàn nữa. Điều này đặc biệt quan trọng đối với những bạn sử dụng dịch vụ Internet để truy cập. Nếu bạn không Log Out, người truy cập sau có thể sử dụng account của bạn trong diễn đàn. Hãy kiểm tra lại bằng cách truy cập diễn đàn lần nữa sau khi Log Out.
Chúc các bạn có những phút giây vui vẻ cùng diễn đàn!
https://nhk32cd.forumvi.com

HƯỚNG DẪN CHO NGƯỜI MỚI THAM GIA
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» HƯỚNG DẪN POST ẢNH LÊN DIỄN ĐÀN
» Hướng dẫn sử dụng Proshow Gold
» Anh em nào muốn làm quen với 9X thì tham khảo thêm cái này.:x: